Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceHome loans grew 76% to Rs 79,043 crore in March quarter, shows...

Home loans grew 76% to Rs 79,043 crore in March quarter, shows data


द्वारा मंजूर यासह कंपन्या 2021 मार्च रोजी संपलेल्या तिमाहीत कंपन्या 76 टक्क्यांनी वाढून 79,043 कोटी रुपयांवर आल्या आहेत. प्रॉपर्टी लोनमध्येही २१..9 टक्क्यांनी वाढ झाली असून ती २,,4१ cr कोटी रु.च्या तुलनेत चौथ्या तिमाहीतील 19,207 कोटी रुपये होती.

मुद्रांक शुल्कामध्ये कपात करण्यासह राज्य सरकारच्या अनेक उपायांनी गृहनिर्माण कर्जाची मागणी कमी केली. वाहन कर्जांमधील मंजुरी २ 28..3 टक्क्यांनी घसरून ती Q,6466 कोटी रुपयांवर आल्या आहेत. क्यूएफएफवाय २० मध्ये ते १२,०58 कोटी होते. वैयक्तिक कर्ज २ Q टक्क्यांनी घसरून १,,40०१ कोटी रुपये झाले, तर २०१ Q च्या चौथ्या वर्षामधील २१,० crore crore कोटी रुपये होते.

वित्तीय वर्ष १. आणि वित्तीय वर्ष २०१ compared च्या तुलनेत क्यू in मधील एमएसएमई सेगमेंटला (दीर्घ मुदतीच्या कर्जे, असुरक्षित व्यवसाय कर्ज आणि मालमत्ता कर्जाद्वारे प्रतिनिधित्व केलेले) मंजूर करण्यात लक्षणीय घट झाली.

चार्ट

Q4FY19 मध्ये पोहोचलेल्या पातळीवर हा उद्योग अद्यापपर्यंत पोहोचलेला नाही, विशेषत: वाहने, सीई आणि एमएसएमई कर्जाच्या बाबतीत.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments