Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceCovid-19 pandemic impact: ICRA downgrades ratings for two MFIs

Covid-19 pandemic impact: ICRA downgrades ratings for two MFIs


कोविड -१ p (साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा (साथीचा रोग)) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला प्रकाश च्या प्रकाशात नफा आणि नफा आणि वाढ वर दबाव मध्ये उल्लेखनीय वाढ आणि रेटिंग क्रिया घटक.

विषय
आयसीआरए | एमएफआय | मायक्रोफायनान्स संस्था


Abhijit Lele |
मुंबई

रेटिंग एजन्सी दोन रेटिंग कमी केली आहे आणि कोविड -१ press प्रेशरवर सिक्युरिटीकृत लोन पूल एएसए इंटरनेशनल इंडिया मायक्रोफायनान्सच्या दीर्घकालीन बँक लाइनचे रेटिंग “बीबीबी” वरून “बीबीबी-” पर्यंत कमी करण्यात आले. त्याचप्रमाणे, “बीबीबी-” ते “बीबी +” पर्यंत जागरण मायक्रोफिन (जेएमपीएल) च्या डिबेंचरवर रेटिंग कमी केली. कोविड -१ p (साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला प्रकाश च्या प्रकाशात नफा आणि नफा आणि वाढ वर दबाव मध्ये उल्लेखनीय वाढ आणि रेटिंग क्रिया क्रिया घटक.

“बीबी” वरून “बीबी” पर्यंत सुरक्षित मायक्रो-लोन पूलसाठी रेटिंग देखील कमी केली.

हे सांबंध फिनझर प्रायव्हेट लिमिटेड (सांबंध) च्या सब-पूलमधून अपेक्षेपेक्षा कमी-कमी संग्रह विचारात घेतो.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

प्रथम प्रकाशित: शनि, 12 जून 2021. 01:17 IST

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments