Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceYES Bank board approves fundraising up to Rs 10K crore via debt...

YES Bank board approves fundraising up to Rs 10K crore via debt securities


मार्च तिमाहीच्या अखेरीस, कर्जदाराचे भांडवल पर्याप्तता प्रमाण 17.5 टक्के होते 31 डिसेंबरपर्यंत ते 19.6 टक्के होते.

विषय
येस बँक | निधी जमा करणे | कर्ज रोखे

खासगी क्षेत्रातील सावकाराचे संचालक मंडळ परिवर्तनीय डीबेंचर, बॉण्ड्स आणि मध्यम मुदतीच्या नोटांसह मर्यादित नसून कर्जाच्या सिक्युरिटीज जारी करून भारतीय किंवा विदेशी चलनात 10,000 कोटी रुपयांपर्यंत वाढ करण्यासाठी समभागधारकांच्या मंजुरीसाठी मान्यता दिली आहे.

.

मार्च तिमाहीच्या अखेरीस, कर्जदाराचे भांडवल पर्याप्तता गुणोत्तर १ December..5 टक्के होते, ते 31 डिसेंबर पर्यंतच्या 19.6 टक्क्यांच्या तुलनेत होते, मागील आर्थिक वर्षात (आर्थिक वर्ष 21) शेवटी 11.2 टक्के समान इक्विटी टायर -1 होते. तुलनेत 13.1 टक्के Q3FY21 ची तुलना केली.

.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ आमचे या संकल्पनेबद्दलचे संकल्प आणि वचनबद्धता दृढ झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

साथीच्या आजाराच्या आर्थिक परिणामावर लढा देत असताना आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

प्रथम प्रकाशित: शुक्र, 11 जून 2021. 00:34 IST

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments