Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceSBI to offer Kavach personal loans at 8.5% for Covid-stressed customers

SBI to offer Kavach personal loans at 8.5% for Covid-stressed customers


शुक्रवारी देशातील सर्वात मोठी सावकार स्टेट बँक ऑफ इंडियाने (एसबीआय) नवीन नूतनीकरण केले कोविड संबंधित उपचार खर्चामुळे आर्थिक आव्हानांचा सामना करत असलेल्या ग्राहकांना दिलासा देण्यासाठी ‘कावच पर्सनल लोन’ ऑफर.

कवच वैयक्तिक एसबीआयची संपार्श्विक मुक्त ऑफर आहे, त्या अंतर्गत जास्तीत जास्त lakh लाख रुपये 5 वर्षांच्या कालावधीसाठी वर्षाकाठी .5..5 टक्के दराने मिळू शकेल.

“हे अद्वितीय उत्पादन संपार्श्विक मुक्त पर्सनल लोन प्रकारांतर्गत दिले जात आहे आणि या विभागात सर्वात स्वस्त व्याज दराने येते. कोविडशी संबंधित वैद्यकीय खर्चासाठी आधीच झालेल्या खर्चाची भरपाईही या योजनेंतर्गत देण्यात येईल. ” निवेदनात.

“या धोरणात्मक कर्ज योजनेमुळे आमचे उद्दीष्ट आर्थिक मदतीपर्यंत पोहचविणे हे आहे – खासकरुन कोविडमुळे दुर्दैवाने बाधित झालेल्या सर्वांसाठी या कठीण परिस्थितीत”, अध्यक्ष दिनेशकुमार खारा म्हणाले,

द्वारा ही कर्ज योजना रिझर्व्ह बँक ऑफ इंडियाने (आरबीआय) विचारलेल्या कोविड लोन बुक अंतर्गत असेल कोविडमुळे प्रभावित व्यक्ती आणि संस्थांना मदत देण्यासाठी तयार करणे. आरबीआयने 50,000 कोटी रुपयांची तरलता विंडो तयार केली होती, त्या अंतर्गत आरबीआय कडून रेपो दरावर कर्ज घेण्यास आणि वैद्यकीय पायाभूत सुविधा मजबूत करण्यासाठी संस्थांना कर्ज देण्यास प्रोत्साहित केले गेले. मोठ्या बँकांना, ज्यात मोठ्या प्रमाणात तरलता आहे, त्यांना कोविड लोन बुक अंतर्गत व्यक्ती आणि संस्थांना कर्ज देण्यासाठी स्वतःची तरलता वापरण्याची परवानगी देण्यात आली आहे.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments