Tuesday, June 15, 2021
HomeEducationDelhi govt redeploys guest teachers for academic session 2021-22

Delhi govt redeploys guest teachers for academic session 2021-22


नवी दिल्ली राष्ट्रीय राजधानीतील कोविड -१ cases प्रकरणे लक्षात घेता उन्हाळ्याच्या सुटीत सेवा बंद करण्यात आलेल्या अतिथी शिक्षकांना पुन्हा नियुक्त करण्याचे आदेश दिल्ली सरकारने बुधवारी आपल्या शाळांना दिले. शिक्षण संचालनालयाच्या म्हणण्यानुसार.

राष्ट्रीय राजधानीत 20,000 हून अधिक अतिथी शिक्षक सरकारी, अनुदानित शाळांमध्ये आणि ताब्यात घेतलेल्या शाळांमध्ये कार्यरत आहेत.

शिक्षण संचालनालयाने (डीओई) या वर्षाच्या 19 एप्रिल पर्यंत सरकारी शाळांमध्ये कार्यरत अतिथी शिक्षकांना शाळा पुन्हा सुरू करण्याच्या तारखेला म्हणजेच 10.06.2021 विना ड्युटीवर अहवाल पाठविण्यास सांगितले.

डीओई पुढे म्हणाले की, 17 जूनपर्यंत एखादा पाहुण्या शिक्षकाने शाळेचा अहवाल दिला नाही तर असे समजले जाईल की त्याला किंवा तिला आता रस नाही आणि वैकल्पिक व्यवस्था केली जाईल.

“१ .0 .०4.२०१२ पर्यंत सरकारी शाळा / अनुदानित शाळा / दिल्लीतील टेकन ओव्हर स्कूलमध्ये कार्यरत असणा All्या सर्व अतिथी शिक्षकांना याप्रमाणे शाळा पुन्हा सुरू करण्याच्या तारखेला म्हणजेच १०.०6.२०१२ रोजी संबंधित एचओएसला कळविण्याचे निर्देश देण्यात आले आहेत. १ guest जून २०२१ पर्यंत एखादा पाहुण्या शिक्षकाने शाळेचा अहवाल न दिल्यास असे मानले जाईल की त्याला / तिला आता पुन्हा गुंतवणूकीची आवड नाही आणि पर्यायी व्यवस्था केली जाईल, असे शिक्षण संचालनालयाने (डीओई) एका आदेशात सांगितले. .

दिल्ली सरकार अतिथी शिक्षकांना पुन्हा नियुक्त करते

पूर्ण प्रतिमा पहा

दिल्ली सरकार अतिथी शिक्षकांना पुन्हा नियुक्त करते

डीओईने गैरप्रकारांमुळे निराश झालेल्या किंवा परवानगीशिवाय गैरहजर राहिलेल्या, वैयक्तिक कामगिरीमुळे किंवा वैयक्तिक कारणास्तव राजीनामा देणा those्या अशा अतिथी शिक्षकांना शाळांच्या प्रमुखांनाही परवानगी देऊ नये असे सांगितले.

यापूर्वी, राष्ट्रीय राजधानीतील कोविड -१ situation situation situation situation situation situation situation situation situation situation situation situation situation situation situationवरील परिस्थिती लक्षात घेता, डीओईने एप्रिलमध्ये उन्हाळ्याच्या सुट्टीला सुरुवात केली. 11 मे ते 30 जून या कालावधीत सुट्टीचे वेळापत्रक 20 एप्रिल ते 9 जून या कालावधीत ठरविण्यात आले होते. सुट्टीच्या वेळी सरकारने सर्व ऑनलाईन आणि सेमी-ऑनलाईन शिक्षण आणि शिकवण्याचे कामकाज स्थगित करण्याचे आदेश दिले होते आणि अतिथी शिक्षकांच्या सेवा बंद केल्या. .

याची सदस्यता घ्या पुदीनाचे वृत्तपत्रे

* वैध ईमेल प्रविष्ट करा

* आमच्या वृत्तपत्राची सदस्यता घेतल्याबद्दल धन्यवाद.

कधीही एक कथा चुकवू नका! मिंटसह संपर्कात रहा आणि माहिती ठेवा.
डाउनलोड करा
आता आमचा अॅप !!Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments