Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceICICI Bank says mobile app has 2 million customers from other banks

ICICI Bank says mobile app has 2 million customers from other banks


सर्वांना प्लॅटफॉर्म उपलब्ध करुन मिळाल्यानंतर पाच महिन्यांनंतर “आयमोबाईल पे” च्या मोबाइल अॅपने अन्य बँकांचे 2 दशलक्षाहून अधिक ग्राहक असल्याचे मंगळवारी सांगितले.

खाजगी क्षेत्राच्या सावकाराने डिसेंबर 2020 मध्ये उद्योगातील पहिल्या उपक्रमात बँकिंग प्लॅटफॉर्म सर्वांसाठी उघडला. अ‍ॅप वापरुन, इतर बँकांचे ग्राहक त्यांच्या खात्यांचा दुवा साधू शकतात आणि डिजिटल पेमेंट किंवा व्यवहार करण्यास सुरवात करतात.

“त्यांना संपूर्ण श्रेणीमध्ये प्रवेश करण्याची ऑफर देखील दिली या महामारीच्या कठीण परिस्थितीत बचत खाते, गृहकर्ज, क्रेडिट कार्ड, इतरांच्या वैयक्तिक कर्ज आणि घराच्या सुखसोयींसह सेवांचा समावेश आहे, असे बँकेने एका निवेदनात म्हटले आहे.

“… आतापर्यंत मिळालेल्या ट्रेंडवरून असे दिसून आले आहे की यूजर्स ‘पे टू कॉन्टॅक्ट’, बिल पेमेंट्स आणि ‘पेमेंट स्कॅन’ या अ‍ॅपद्वारे देण्यात आलेल्या विविध वैशिष्ट्यांचा आनंद घेत आहेत, ‘असे निवेदनात म्हटले आहे.

इंटरऑपरेबिलिटी ऑफर करण्यासाठी पाच महिन्यांपूर्वी बँकेने अॅपचे रूपांतर केले आणि त्याचे नाव ‘आयमोबाईल पे’ ठेवले आहे जेणेकरून इतर बँकांच्या ग्राहकांसह कोणालाही त्रास-मुक्त पेमेंट्स आणि डिजिटल बँकिंगच्या फायद्यांचा अनुभव घेता येईल या अ‍ॅपद्वारे एनपीसीआयच्या इंटरऑपरेबल इन्फ्रास्ट्रक्चरचा फायदा घेऊन हे शक्य झाले आहे, असे आयसीआयसीआय बँकेचे डिजीटल चॅनेल्स अँड पार्टनरशिप बिजीथ भास्कर यांनी सांगितले.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ आमचे या संकल्पनेबद्दलचे संकल्प आणि वचनबद्धता दृढ झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments