Tuesday, June 15, 2021
HomeEducationMamata forms expert panel to take decision

Mamata forms expert panel to take decision


नवी दिल्ली पश्चिम बंगालमधील ममता बॅनर्जी सरकारने रविवारी म्हटले आहे की कोविड -१ p (साथीच्या साथीच्या रोग) च्या दुसर्‍या लहरी दरम्यान माध्यमिक व उच्च माध्यमिक वर्गातील राज्य मंडळाच्या परीक्षा घ्याव्यात की नाही याची शिफारस करण्यासाठी एक तज्ञ समिती गठीत केली आहे.

मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी म्हणाले की, मंडळाच्या परीक्षा घेतल्यास परीक्षेच्या पध्दतीची तसेच मंडळाने परीक्षा रद्द करण्याची शिफारस केल्यास मूल्यांकन मूल्यांकन निकष लावण्याच्या पद्धतीची शिफारसही समितीने केली आहे.

मुख्यमंत्री पुढे म्हणाले की, सरकारने परीक्षेसंदर्भात विद्यार्थी आणि पालकांचे मतही आमंत्रित केले आहे.

ट्वीटच्या मालिकेत मुख्यमंत्री म्हणाले, “आमच्या मुलांचे भवितव्य माझे सर्वात मोठे प्राधान्य आहे. या संदर्भात, आम्ही २०१२ मध्ये दहावी आणि बारावीच्या बोर्डांच्या परीक्षेचे आयोजन करण्याचा निर्णय घेण्यासाठी एक तज्ञ समिती गठीत केली आहे.”

“आम्ही पालक, सामान्य लोक, क्षेत्रातील तज्ज्ञ, नागरी संस्था आणि विद्यार्थ्यांकडून देखील मते आणि मते आमंत्रित करीत आहोत. मी आपणा प्रत्येकास विनंती करतो की 7 जून 2021 पर्यंत खालील पत्त्यावर आम्हाला ई-मेल करुन या विषयावर आपल्या प्रतिक्रिया पाठवा. 2 पंतप्रधान. – [email protected] [email protected] [email protected] तुमच्या सूचना आमच्यासाठी मोलाच्या असतील, ” असं त्या म्हणाल्या.

यापूर्वी केंद्र सरकारने घोषित केले होते की कोविड -१ to आणि इतर भागधारकांकडून मिळालेल्या अभिप्रायांमुळे केंद्रीय माध्यमिक शिक्षण मंडळाच्या (सीबीएसई) बारावीच्या बोर्ड परीक्षा यावर्षी होणार नाहीत.

याची सदस्यता घ्या पुदीनाचे वृत्तपत्रे

* वैध ईमेल प्रविष्ट करा

* आमच्या वृत्तपत्राची सदस्यता घेतल्याबद्दल धन्यवाद.

कधीही एक कथा चुकवू नका! मिंटसह संपर्कात रहा आणि माहिती ठेवा.
डाउनलोड करा
आता आमचा अॅप !!

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments