Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceEdelweiss boosts co-lending partnership with Central Bank of India for MSME

Edelweiss boosts co-lending partnership with Central Bank of India for MSME


किरकोळ लिमिटेड (ईआरएफएल) ने मंगळवारी आपली सह-कर्ज भागीदारी आणखी मजबूत करण्याचे जाहीर केले सूक्ष्म, लघु आणि मध्यम उद्योगांना (एमएसएमई) अग्रक्रम क्षेत्रात कर्ज देण्यासाठी.

पूर्वी १० लाख रुपयांच्या तुलनेत आता late० लाख रुपयांपर्यत संपार्श्विक मुक्त व्यवसाय कर्जाचा लाभ घेता येईल.

याव्यतिरिक्त, ते 10 कोटी रुपयांपर्यंतच्या मालमत्तेवर कर्ज घेऊ शकतात. त्यांच्या भागीदारीच्या यशाबद्दल, सावकारांनी एमएसएमई विभागासाठी वाढीव कर्जाची मर्यादा असलेली खास डिझाइन केलेली उत्पादने सादर करण्यास सहयोग केले आहे.

मेहरनोश टाटा, सीईओ रिटेल फायनान्स, म्हणाले की हा उपक्रम उद्दीष्ट व्यवसाय मूल्य अनलॉक करणे आणि एमएसएमई कर्जदारांना डिजिटल पद्धतीने वर्धित अनुभव देण्यासाठी आहे.

“ही व्यवस्था एमएसएमई, बँक आणि आमच्यासाठी एक विजय-विजय आहे. कर्ज नसलेल्या अर्थव्यवस्थेत कर्ज देताना आपण अग्रक्रम क्षेत्रात पत वाढवण्यास मदत करू.”

टाटा म्हणाले की यामुळे अंडरस्टर्व्हेड मार्केट्सपर्यंत पोहोच विस्तार होईल आणि प्राधान्य क्षेत्रातील कर्जदारांना कमी किंमतीत पत मिळू शकेल.

देश हळूहळू कोविड (साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेल्या प्रदेशातून बाहेर पडत असताना, भागीदारीद्वारे ऑफर केलेली क्रेडिट प्रदान करेल त्यांच्या आर्थिक पुनरुज्जीवन आणि विकासास सहाय्य करून खर्चिक भांडवलाची सुविधा उपलब्ध करुन दिली.

(या अहवालाची केवळ शीर्षक आणि चित्रे बिझिनेस स्टँडर्ड स्टाफने पुन्हा तयार केली असतील; बाकीची सामग्री सिंडिकेटेड फीडमधून स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न केली गेली आहे.)

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments