Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceAmid Covid, HDFC Bank deploys mobile ATMs across 50 cities in India

Amid Covid, HDFC Bank deploys mobile ATMs across 50 cities in India


कोविड -१ by ने घातलेले निर्बंध लक्षात घेता ही एटीएम विविध महानगर आणि बिगर महानगरांमध्ये तैनात करण्यात आली आहेत

विषय
एचडीएफसी बँक | एटीएम | भारतातील एटीएम


बीएस रिपोर्टर |
मुंबई

भारतातील सर्वात मोठा खाजगी सावकार मोबाइल स्थापित केला आहे भारतातील 50 शहरांमध्ये, जे ग्राहकांच्या 15 पेक्षा जास्त व्यवहारासाठी वापरले जाऊ शकतात.

या कोविड -१ by द्वारा निर्बंधित निर्बंध लक्षात घेता विविध महानगरांमध्ये आणि महानगरांमध्ये तैनात करण्यात आले आहेत. म्हणाले.

ग्राहक मोबाईल एटीएमचा वापर करून १ 15 पेक्षा जास्त प्रकारचे व्यवहार करू शकतात, जे प्रत्येक ठराविक कालावधीसाठी प्रत्येक ठिकाणी कार्यरत असतील. मोबाइल एटीएम एका दिवसात 3-4-. थांबे कव्हर करेल, असे बँकेने सांगितले.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

प्रथम प्रकाशित: मंगळ, 01 जून 2121. 21:10 IST

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments