Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceSerum Institute's Adar Poonawalla appointed chairman of Magma Fincorp

Serum Institute’s Adar Poonawalla appointed chairman of Magma Fincorp


मॅनेजमेंटच्या कामाचा एक भाग म्हणून, एक नियंत्रक भागभांडवल संपादन केलेल्या आदर्श पूनावाला राइजिंग सन होल्डिंगच्या माध्यमातून 3,456 कोटी रुपयांना संचालक मंडळाने कंपनीचे अध्यक्ष म्हणून नियुक्त केले आहे.

पूनावाला हे मुख्य कार्यकारी अधिकारी देखील आहेत

आयसीआयसीआय बँकेच्या खाजगी क्षेत्रातील सावकार म्हणून काम करणारे विजय देशवाल सध्या मुख्य कार्यकारी अधिकारी (सीईओ) म्हणून कार्यभार स्वीकारतील. जुलै मध्ये. ते पूनावाला ग्रुपच्या वित्तीय सेवा व्यवसायाचे ग्रुप सीईओ देखील असतील. अभय भटूडा यांना व्यवस्थापकीय संचालक (एमडी) म्हणूनही कंपनीने नियुक्त केले आहे.

मार्चच्या अखेरीस मॅग्माला 625.9 कोटी रुपयांचे नुकसान झाले आहे, त्या तुलनेत एक वर्षापूर्वी 35 कोटी रुपये तोटा झाला आहे. कंपनीने 31 मार्च 2021 रोजी संपलेल्या कालावधीत एकूण 587.14 कोटी रुपयांची कमाई केली असून ती 31 मार्च 2020 रोजी संपलेल्या कालावधीत 617.62 कोटी रुपये होती.

ताणलेल्या मालमत्तेची आक्रमक तरतूद केल्यामुळे कंपनीने वित्तीय वर्षात करापूर्वी 74 74 9 कोटी रुपयांचा तोटा केल्याची नोंद आहे. एसएमई कर्ज देण्याच्या धंद्यातील 90-प्लस डेस्ट देय (डीपीडी) बादली, वाहनातील 180+ डीपीडी बादली यात सर्व खाती पूर्ण भरली आहेत आणि त्यांची खाती दिली आहेत. व्यवसाय आणि परवडणार्‍या गृहनिर्माण व्यवसायामध्ये 730-अधिक डीपीडी.

“२ said4 कोटी रुपयांच्या एक-वेळच्या वाढीव लेखनाचा परिणाम वगळता कंपनीने management२१ कोटी रुपयांच्या व्यवस्थापन आच्छादित तरतुदी तयार केल्या आहेत, ज्यात एकूण नफा व तोटा शुल्क 89 55 कोटी रुपये आहे, ‘असे कंपनीने सांगितले.

त्या अनुषंगाने एकूण टप्प्यातील 3 मालमत्ता आणि निव्वळ टप्पा 3 मालमत्ता घटून मार्च तिमाहीच्या अखेरीस 3.7 आणि 1.2 टक्क्यांवर घसरली आहे. आणि, सावकाराचे तरतूद कव्हरेज गुणोत्तर गेल्या वर्षीच्या .5 36. cent टक्क्यांवरून .6 68..6 टक्क्यांवर गेले आहे.

व्यवस्थापनाचे असे मत आहे की अशा आक्रमक तरतुदीमुळे कंपनी (साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा (साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेल्या महामारीच्या दुसर्‍या लाटेच्या परिणामास सामोरे जाण्यास तयार आहे.

“कोविड -१ of ची दुसरी लाट जसजशी कमी होत आहे, तसतसे नवीन व्यवस्थापन व्यवसायाला गती देईल अशी अपेक्षा आहे. पूनावाला ग्रुप फर्म म्हणून कंपनीचे पुनर्बांधणीचे काम सुरू आहे. कंपनीच्या निधीची किंमत या उद्योगाच्या अनुषंगाने घसरणे अपेक्षित आहे. तसेच पत रेटिंगमध्ये सुधारणा आणि पूनावाला ब्रँड अंतर्गत लचीलापणाची प्रगती याबरोबरच कंपनीने म्हटले आहे.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ आमचे या संकल्पनेबद्दलचे संकल्प आणि वचनबद्धता दृढ झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments