Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceState Bank of India raises cash withdrawal limits at non-home branches

State Bank of India raises cash withdrawal limits at non-home branches


स्टेट बँक ऑफ इंडियाने (एसबीआय) वाढ केली आहे नॉन-होम शाखांमधील ग्राहकांसाठी धनादेश आणि पैसे काढण्याच्या फॉर्मद्वारे मर्यादा.

“या साथीच्या रोगात आमच्या ग्राहकांना समर्थन देण्यासाठी, नॉन-होममध्ये वाढ झाली आहे “चेक आणि माघार घेण्याच्या फॉर्मवर मर्यादा घाला,” असे सार्वजनिक क्षेत्रातील सावकाराने ट्विटमध्ये म्हटले आहे.

साठी सुधारित कमाल मर्यादा सेल्फ बँकेच्या पैसे काढण्याच्या फॉर्मसह बचत बँकेच्या पासबुकद्वारे दिवसाला 25,000 रुपये केले आहेत.

शिवाय, धनादेशाद्वारे ग्राहकाने स्वत: साठी पैसे काढण्यासाठीची कमाल मर्यादा वाढवून 1 लाख रुपये केली आहे.

तृतीय-पक्षाच्या रोख रक्कम काढण्याच्या बाबतीत बँकेने रोजची वरची मर्यादा वाढवून 50०,००० केली आहे. तृतीय पक्षासाठी पैसे काढण्यासाठी केवळ धनादेशाद्वारे परवानगी देण्यात येईल आणि पैसे काढण्याच्या फॉर्मद्वारे रोख भरणा करण्यास परवानगी दिली जाणार नाही.

चेकचा वापर करुन तृतीय-पक्षाकडून रोख रक्कम काढण्यासाठी संबंधित तृतीय पक्षाचे केवायसी आवश्यक असेल, असे बँकेने सांगितले.

सुधारित मर्यादा 30 सप्टेंबरपर्यंत लागू राहतील, असेही या ट्विटमध्ये नमूद केले आहे.

– भारतीय

rrb / sn / vd

(या अहवालाची केवळ शीर्षक आणि चित्रे बिझिनेस स्टँडर्ड स्टाफने पुन्हा तयार केली असतील; बाकीची सामग्री सिंडिकेटेड फीडमधून स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न केली गेली आहे.)

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ आमचे या संकल्पनेबद्दलचे संकल्प आणि वचनबद्धता दृढ झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments