Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceUCO Bank allots 203 cr preferential shares to govt for capital infusion

UCO Bank allots 203 cr preferential shares to govt for capital infusion


शुक्रवारी सरकारने 2,300 कोटींच्या बदल्यात 203 कोटींपेक्षा जास्त प्राधान्य समभाग सरकारला दिले आहेत. 2020-21 साठी.

“आम्ही याद्वारे हे सांगत आहोत की सक्षम प्राधिकरणाने आज दि .१.0.०3.२०१२ रोजी बँकेला प्राप्त झालेल्या २,6०० कोटी रुपयांच्या भांडवलाच्या गुंतवणूकीच्या तुलनेत सक्षम प्राधिकरणाने भारत सरकारला प्रत्येकी १०० रुपयांचे २०3,76,,१,,5544 इक्विटी शेअर्स १२.7676 रुपये दिले आहेत. , ” बीएसई फाइलिंग मध्ये म्हणाले.

गुरुवारी, बँकेने सांगितले की 2021-22 मध्ये प्राधान्य इश्यू, सार्वजनिक ऑफर किंवा पात्र संस्थात्मक नियुक्तीसह विविध माध्यमांद्वारे 3,000 कोटी रुपयांची इक्विटी भांडवल जमा करण्याच्या प्रस्तावाला त्याच्या मंडळाने मान्यता दिली आहे.

बीएसई वर समभाग 2.81 टक्क्यांनी वधारून 13.52 रुपयांवर बंद झाला.

(या अहवालाची केवळ शीर्षक आणि चित्रे बिझिनेस स्टँडर्ड स्टाफने पुन्हा तयार केली असतील; बाकीची सामग्री सिंडिकेटेड फीडमधून स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न केली गेली आहे.)

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ आमचे या संकल्पनेबद्दलचे संकल्प आणि वचनबद्धता दृढ झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

साथीच्या आजाराच्या आर्थिक परिणामावर लढा देत असताना आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments