Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceUCO Bank aims 7-10% growth in FY22, allots shares to government

UCO Bank aims 7-10% growth in FY22, allots shares to government


शहर-आधारित कोविड -१ dis मधील दुसर्‍या लहरीपणामुळे नियामकांच्या पुनर्रचनेच्या मार्गदर्शनाच्या दुसर्‍या फेरीदरम्यान चालू आर्थिक वर्षात 7-१० टक्क्यांनी वाढ होण्याचे लक्ष्य असल्याचे शुक्रवारी म्हटले आहे.

बॅंकेने सरकारला 203.76 लाख शेअर्सचे वाटप १२.76 Rs रुपये केले, तर बॅंकेच्या २,00०० कोटी रुपयांच्या गुंतवणूकीची नोंद झाली. 2021-22 मध्ये 3,000 कोटी रुपयांच्या भांडवल उभारणीच्या योजनेस बँक बोर्डाने मान्यताही दिली होती.

“आम्ही चालू आर्थिक वर्षात 7-10 टक्क्यांच्या वाढीसाठी आशावादी आहोत. चालू आर्थिक वर्षात आम्ही चांगली कामगिरी करू कारण आमची तरतूद कमी होईल आणि निव्वळ व्याज मार्जिन (एनआयएम) 2.7-2.75 टक्के राहील. , “बँकेचे एमडी आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी एके गोयल म्हणाले.

ते म्हणाले की कोविड -१ wave च्या पहिल्या लाटेच्या पुनर्रचनेच्या मागणीच्या आधारे “आम्ही अपेक्षा करतो की आम्ही पात्र कोणालाही नाकारणार नाही तरीही पुनर्रचनेची मागणी -1,000० ते १,००० कोटींच्या दरम्यान असू शकते.”

“मागील फेरीमध्ये एकूण मागणी crore०० कोटींपेक्षा कमी होती. या फेरीमध्ये किरकोळ ताण जास्त असू शकतो. मोठ्या कंपन्यांकडून मोठी मागणी नाही. तथापि, जूनच्या अखेरीस स्पष्ट चित्र समोर येईल,” गोयल म्हणाले. .

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ आमचे या संकल्पनेबद्दलचे संकल्प आणि वचनबद्धता दृढ झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

साथीच्या आजाराच्या आर्थिक परिणामावर लढा देत असताना आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments