Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceS & P affirms BB/B ratings on IDBI Bank with negative outlook

S & P affirms BB/B ratings on IDBI Bank with negative outlook


एस Pन्ड पी ग्लोबल रेटिंग्जने बीबी लाँग-टर्म आणि बी शॉर्ट-टर्म विदेशी चलन जारीकर्ता क्रेडिट रेटिंगची पुष्टी केली आहे

मध्यम मुदतीच्या नोट्स (एमटीएन) अंतर्गत वरिष्ठ असुरक्षित नोटांवर बीबी प्रोग्राम रेटिंगचे पुष्टीकरण केले आणि नंतर बँकेच्या विनंतीनुसार रेटिंग मागे घेतली.

पैसे काढण्याच्या वेळी दृष्टीकोन नकारात्मक होता असे एस अँड पी म्हणाले. “आम्ही रेटिंगची पुष्टी केली कारण आयडीबीआय बँकेच्या आर्थिक कामगिरीत सुधारणा होण्याची आमची अपेक्षा आहे की बँकेचा सरकारबरोबर दुबळा होण्याचा धोका कमी होईल.”

केंद्रीय मंत्रिमंडळाने व्यवस्थापन नियंत्रण हस्तांतरित करण्याबरोबरच मोक्याच्या निर्गुंतवणुकीस मान्यता दिली आहे “आम्ही पुढील 12 ते 18 महिन्यांत रेटिंगसाठी हा मुख्य संक्रमण धोका मानला.”

वळसाच्या अंतिम टाइमलाइनशी संबंधित उच्च अस्थिरता पुढील संक्रमणाचा धोका वाढवते. एस अँड पी ने सांगितले की स्ट्रॅटेजिक विक्री कोविड -१ under अंतर्गत बँकेचे कमी इक्विटी मूल्यांकन आणि सावध गुंतवणूकदारांच्या भावनेमुळे सध्याच्या वर्षात हे आव्हानात्मक असेल.

एस &न्ड पी म्हणाले की ऐतिहासिकदृष्ट्या अत्यंत कमकुवत स्तरावर सुधारणा असूनही आयडीबीआय बँकेची मालमत्ता गुणवत्ता उद्योगाच्या सरासरीपेक्षा कमकुवत आहे.

(या अहवालाची केवळ शीर्षक आणि चित्रे बिझिनेस स्टँडर्ड स्टाफने पुन्हा तयार केली असतील; बाकीची सामग्री सिंडिकेटेड फीडमधून स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न केली गेली आहे.)

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments