Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceNorthern Arc completes Rs 350 cr MLD for Shriram Transport Finance

Northern Arc completes Rs 350 cr MLD for Shriram Transport Finance


नॉर्दर्न आर्क या डिजिटल कर्ज व्यासपीठाने शुक्रवारी सांगितले की त्याने बाजारपेठेशी संबंधित ent 350० कोटी रुपयांचे डेबेंचर्स व्यवहार पूर्ण केले आहेत

एसटीएफसी ही सर्वात मोठी मालमत्ता वित्तपुरवठा आहे देशातील व्यावसायिक वाहन उद्योगासाठी, मालमत्ता-संबंधित आवश्यकतांसाठी लहान ट्रक मालकांसह काम करणे. एमआरडी व्यवहारांची रचना, कार्यान्वित केलेली आणि नॉर्दर्न आर्कने केलेली गुंतवणूक या मालिकेतील ही सर्वात ताजी गोष्ट आहे, ज्याद्वारे त्याने एमएसएमई वित्तपुरवठा, व्यावसायिक वाहन (सीव्ही) वित्तपुरवठा आणि सोन्यावरील कर्जाच्या ओलांडून भागिदारांना कर्जपुरवठा सुकर केला आहे.

एकाधिक भांडवली बाजारातील गुंतवणूकदारांनी जारी केल्याची सदस्यता घेतली. त्याच्या व्यावसायिक वाहनांचा एक भाग म्हणून सेगमेंट, नॉर्दर्न आर्कने ड्राईव्ह बनलेल्या मालकांची, पहिल्यांदा वापरणारे, पहिल्यांदा खरेदीदार आणि लहान रस्ते वाहतूक करणा .्यांच्या गरजा भागविणा Used्या वापरलेल्या सीव्हीच्या वित्तपुरवठ्यावर लक्ष केंद्रित केले आहे. साथीच्या आजारामुळे परिणाम झालेल्या या ग्राहकांना व्यवहाराच्या रकमेचा फायदा होईल, असे कंपनीच्या निवेदनात म्हटले आहे. या ग्राहकांपर्यंत पोहोचण्याची आणि तळागाळातील कर्जदारांच्या पतपुरवठा करण्याची अर्थसहायता मुबलक आर्थिक आणि सामाजिक परिणाम सुनिश्चित करेल.

“व्यवहारामुळे आकार आणि क्रेडिट रेटिंगवरील भागीदारांसाठी मूल्य तयार करण्याची नॉर्दर्न आर्कची क्षमता उदाहरण देते. कस्टमाइज्ड प्रॉडक्ट सोल्यूशन्सच्या माध्यमातून आम्ही आमच्या क्षेत्रातील आणि भागीदारांकडे नवीन गुंतवणूकदारांची आवड दर्शवू शकलो आहोत, ”नॉर्दर्न आर्कचे सीओओ बामा बालकृष्णन म्हणाले.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments