Tuesday, June 15, 2021
HomeEducationFirst-year student of St Stephen's College dies of Covid-19

First-year student of St Stephen’s College dies of Covid-19


नवी दिल्लीः दिल्ली विद्यापीठाच्या सेंट स्टीफन कॉलेजच्या प्रथम वर्षाच्या एका विद्यार्थ्याचा कोटा येथील रुग्णालयात कोविड -१ toमुळे मृत्यू झाला आहे, असे स्टुडंट्स फेडरेशन ऑफ इंडियाने (एसएफआय) म्हटले आहे.

बीए (ऑनर्स) इतिहासाचा सत्यम झा काही कौटुंबिक कामांसाठी एप्रिलच्या शेवटच्या आठवड्यात कोटाला दिल्लीला सोडला होता आणि साथीच्या आजारामुळे ऑनलाइन वर्गात शिकत होता.

एसटीआयने सांगितले की, “आठ दिवस व्हेंटिलेटरवर राहिल्यानंतर मंगळवारी तो आजाराने बळी पडला. एप्रिलमध्ये स्थापन झालेल्या एसएफआय सेंट स्टीफनच्या नवीन आयोजन समितीचे सदस्य म्हणूनही त्यांची निवड झाली होती,” एसएफआयने सांगितले.

महाविद्यालयाचा द्वितीय वर्षाचा विद्यार्थी अनन्यो चक्रवर्ती आणि एसएफओ सदस्य म्हणाले की झा यांच्या निधनाबद्दल त्यांना बुधवारी माहिती मिळाली.

“गांधी गांधी आंबेडकर स्टडी सर्कल मी दुस society्या सोसायटीचा अध्यक्ष आहे. १ May मे रोजी आम्ही सोसायटीचे सभासद निवडले आणि सर्वांनी प्रतिसाद दिला पण त्याने मला उत्तर दिले नाही. मला काळजी होती आणि त्यांच्याकडे चौकशी केली. दोन दिवसांनी त्यांनी मला माहिती दिली कोविडमुळे त्यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. १ May मे रोजी त्यांनी मला सांगितले की त्याच्यात ऑक्सिजनची पातळी कमी आहे, “तो म्हणाला.

एका निवेदनात महाविद्यालयाचे मुख्याध्यापक जॉन वर्गीस म्हणाले, “तो 18 वर्षांचा होता. एक तरुण माणूस आयुष्याकडे पाहत होता, अपेक्षेने. त्याची स्वप्ने आणि त्याचे आईवडील आणि ज्यांनी त्याच्यावर प्रेम केले त्यांच्या सर्वांचा मृत्यू झाला. त्याचा आत्मा जरी, आम्ही प्रार्थना, आशा आणि विश्वास ठेवा, शाश्वत शांतीत विश्रांती घ्या. “

गांधी आंबेडकर अभ्यास मंडळानेही इंस्टाग्रामवर झा यांच्या मृत्यूबद्दल शोक व्यक्त करणारे निवेदन केले.

ही कथा मजकूरात बदल न करता वायर एजन्सी फीडमधून प्रकाशित केली गेली आहे. केवळ मथळा बदलला गेला आहे.

याची सदस्यता घ्या पुदीनाचे वृत्तपत्रे

* वैध ईमेल प्रविष्ट करा

* आमच्या वृत्तपत्राची सदस्यता घेतल्याबद्दल धन्यवाद.

कधीही एक कथा चुकवू नका! मिंटसह संपर्कात रहा आणि माहिती ठेवा.
डाउनलोड करा
आता आमचा अॅप !!Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments