Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceUCO Bank gets board nod for Rs 3,000-cr equity capital raise in...

UCO Bank gets board nod for Rs 3,000-cr equity capital raise in FY22


राज्य मालकीचे गुरुवारी मंडळाने 3,000 कोटी रुपये वाढवण्यास मान्यता दिली आहे चालू आर्थिक वर्षासाठी

“बँकेच्या संचालक मंडळाने आज 27 मे 2021 रोजी वाढीच्या प्रस्तावाला मान्यता दिली २०२२-२२ या आर्थिक वर्षात एकूण ,000,००० कोटी रु. नियामक फाइलिंगमध्ये म्हणाले.

या निधीतून सार्वजनिक ऑफर (एफपीओ), पात्र संस्थागत प्लेसमेंट (क्यूआयपी) आणि प्रीफरन्शियल इश्यू यासारख्या विविध पद्धतींद्वारे भाग घेता येतो, ज्यात भागधारक, सरकार, आरबीआय आणि सेबी यांच्या आवश्यक मंजुरींच्या अधीन असतात.

कोलकाता-मुख्यालयातील सावकाराने सांगितले की, भांडवल उभारणीची योजना पुढील वार्षिक सर्वसाधारण सभेत भागधारकांच्या मान्यतेसाठी ठेवली जाईल.

मार्च तिमाहीत बँकेचा बहुगुणित वाढही 80० कोटी रुपये होता.

संपूर्ण वर्ष २०२०-२१ मध्ये बँकेचा निव्वळ नफा १77.०4 कोटी होता. २०१-20-२०१ in मध्ये २,4366.83 crore कोटी रुपयांचे नुकसान झाले.

चा साठा बीएसई वर 1.39 टक्क्यांनी वाढ होऊन ते 13.15 रुपयांवर बंद झाले.

(या अहवालाची केवळ शीर्षक आणि चित्रे बिझिनेस स्टँडर्ड स्टाफने पुन्हा तयार केली असतील; बाकीची सामग्री सिंडिकेटेड फीडमधून स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न केली गेली आहे.)

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments