Tuesday, June 15, 2021
HomeBollywoodNeena Gupta’s husband Vivek Mehra on Masaba accepting their marriage: ‘I am...

Neena Gupta’s husband Vivek Mehra on Masaba accepting their marriage: ‘I am very likable’


तिचा सरदार का ग्रँडसन या नवीनतम चित्रपटाच्या यशस्वीतेसाठी काम करणारी नीना गुप्ता तिचे आत्मचरित्र सुरू करणार आहे.सच कहूं तोह“. संस्मरणाची जाहिरात करताना, प्रशंसित अभिनेता पती विवेक मेहराच्या मुलाखतीसाठी बसला, जो पहिल्यांदाच होता आणि या दोघांनी त्यांच्या नात्याबद्दल बरेच काही सांगितले. विवेकने नीनाची मुलगी मसाबा गुप्तासोबतचे समीकरणदेखील उघडले.

दशकभराच्या लग्नाविषयी बोलताना विवेक म्हणाले की ते कोणत्याही ‘कट किंवा राजकारणा’पासून मुक्त नाही. ते ‘फक्त परिपूर्ण’ आहेत असे सांगून त्यांनी ईटाइम्सला सांगितले की ते त्यांच्यासाठी एक उत्कृष्ट धाव आहे कारण ते एकमेकांशी खूपच आरामदायक आहेत. “आमच्यात मारामारीचा वाटा आहे परंतु आमच्यात कोणतेही षडयंत्र किंवा राजकारण नाही. ते फक्त प्रेम आहे. ”

त्यांचे विचार प्रतिध्वनीत करीत नीना गुप्ता यांनी शेअर केले की ते एकमेकांशी अगदी खुले आहेत आणि यामुळे त्यांच्या नात्यासाठी काम केले आहे. “फक्त आम्हालाच नाही, असे वाटते की हे कोणत्याही लग्नासाठी उपयुक्त ठरेल. आम्ही एकमेकांशी खूप प्रामाणिक आहोत. जर आम्हाला एकमेकांबद्दल काहीही आवडत नसेल तर आम्ही ओरडत राहू, राग आणि वेडा होऊ पण त्यास क्रमवारी लावतो. आम्ही चेहरे बनवत नाही आणि आठवड्याभरात बोलू शकत नाही, हे आपण कसे नाही. हे एक परिपक्व नातं आहे, ”अभिनेताने सामायिक केले.

दोघेही गरम डोक्यावर असून सहसा एकमेकांचे ऐकत नाहीत हेही या जोडप्याने उघड केले. तथापि, विश्वास ठेवताच ते ‘शांत होण्याने स्वत: चा नाश करण्याशिवाय काहीच नसतात’ असे समजून ते शांत होतात. आणि जेव्हा त्यांनी विचारले की ते इतर जोडप्यांप्रमाणेच एकमेकांच्या ठावठिकाणावर टॅब ठेवत असतील तर, नीना हसून म्हणाली, “ये नहीं तुम पूछे कि किसके साथ हो, लेकं हाण ये ज़रूर पूछे हैं कहां हो (आम्ही विचारतो की दुसरे कोठे आहे पण कोणाविषयी नाही) ज्या).”

मुलाखतीत विनोद मेहरा यांनीही मसाबाशी असलेल्या त्याच्या नात्याबद्दल उघडकीस आणले ज्याला त्यांनी ‘थकबाकी’ म्हटले होते. नंतरचे त्याचे म्हणणे ऐकत नाही म्हणून तिच्याशी तिचे चांगले समीकरण असल्याचे त्याने नमूद केले. “मसाबासह, ते उत्कृष्ट आहे. आज आम्ही कामावर चर्चा करत असताना ती माझा बराच वेळ घेत आहे. मी तिला मदत आणि सल्ला देतो आणि ती माझ्यावर विश्वास ठेवते हे दाखवते. आणि माझासुद्धा तिच्यावर तितकाच विश्वास आहे, ”तो नमूद करतो.

मसाबा किशोरवयीन असताना नीना गुप्ता आणि विनोद मेहरा यांचे २००. मध्ये लग्न झाले होते. विनोदने विचारले की आपण कधीही त्याला स्वीकारण्यास नाखूष आहे का असे विचारले असता, त्याने ताबडतोब त्याला घेतले. गाठ बांधण्यापूर्वी आम्ही चार-पाच वर्षे बाहेर गेलो. आणि पहिल्या काही दिवसांत मसाबा जरा चिंताग्रस्त होती, तेव्हा ती माझ्याकडे गेली. “मी खूपच पसंतीचा माणूस आहे,” तो हसला.

मसाबाबद्दल बोलताना या जोडप्याने सांगितले की जेव्हा तिने मधु मन्तेनाबरोबर घटस्फोट घेण्याचा निर्णय घेतला तेव्हा सुरुवातीला निराश झाले. त्यांनी जोडले की, तथापि, त्यांना समजले आहे की ते एकत्र येऊ शकत नाहीत आणि त्यांना वेगळ्या मार्गाने जाण्याची आवश्यकता आहे. “आम्ही सर्वांनी एकमेकांवर खूप प्रेम केले. आणि आम्ही त्याच्याबरोबर फक्त गरजेनुसार संवाद साधत असताना नक्कीच कोणतीही चिडचिड नाही. आम्ही एकमेकांबद्दल खूप आदर वाटतो, “नीना गुप्ता म्हणाली.

आई-मुलगी जोडीने त्यांच्या खूप आवडत्या वेब मालिका मसाबा मसाबाच्या दुसर्‍या सीझनची तयारी सुरू केली आहे.

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments