Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceHDFC to raise up to Rs 7,000 cr by issuing bonds on...

HDFC to raise up to Rs 7,000 cr by issuing bonds on private placement basis


मंगळवारी जारी करून ते ,000,००० कोटी रुपये जमा करणार असल्याचे सांगितले खाजगी प्लेसमेंट आधारावर.

सिक्युरिटी रीडिमेबल नॉन-कन्व्हर्टेबल डिबेंचर्स (एनसीडी) साठी बेस इश्यू आकार 5,000००० कोटी रुपये आहे, ज्यामध्ये २,००० कोटी रुपयांपर्यंतचे ओव्हरस्क्रिप्शन टिकवून ठेवता येईल. नियामक फाइलिंगमध्ये म्हणाले.

देशातील सर्वात मोठा गहाणखत कर्जदार बंधपत्रांवर वार्षिक 6 टक्के कूपन दर देईल, ज्याचा मुद्दा 28 मे 2021 रोजी उघडेल. हा मुद्दा त्याच दिवशी बंद होईल.

“मुद्दय़ाचा हेतू हा महामंडळाच्या दीर्घकालीन संसाधनांमध्ये वाढ करणे आहे. सध्याच्या मुदतीच्या उत्पन्नाचा उपयोग गृहनिर्माण वित्तपुरवठा / पुनर्वित्त करण्यासाठी केला जाईल. “महामंडळाच्या व्यवसायाची आवश्यकता आहे,” असे त्या म्हणाल्या

ten वर्षे आणि 3 363 दिवसांचा कालावधी आहे आणि विमोचन तारीख २ May मे, २०२ as निश्चित केली आहे. या प्रकरणाची व्यवस्था करणारा अ‍ॅक्सिस बँक आहे.

बीएसई वर समभाग 0.45 टक्क्यांनी घसरून 2,528.90 रुपयांवर बंद झाला.

(या अहवालाची केवळ शीर्षक आणि चित्रे बिझिनेस स्टँडर्ड स्टाफने पुन्हा तयार केली असतील; बाकीची सामग्री सिंडिकेटेड फीडमधून स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न केली गेली आहे.)

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ आमचे या संकल्पनेबद्दलचे संकल्प आणि वचनबद्धता दृढ झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments