Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceCyberattacks could trigger more rating actions on banks, says S&P

Cyberattacks could trigger more rating actions on banks, says S&P


अधिक रेटिंग क्रिया चालू करू शकते कारण अशा घटना वारंवारतेत वाढतात आणि गुंतागुंतीच्या होतात. ते रेटिंग्ज हानी पोहोचवू शकतात, प्रामुख्याने प्रतिष्ठित नुकसान आणि संभाव्य आर्थिक नुकसानांद्वारे, मानक आणि गरीब यांच्यानुसार.

कोविड -१ p (साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला गती वाढवलेले डिजिटलकरण आणि रिमोट वर्किंग नंतर बँकिंग क्षेत्र सायबर क्राइमच्या अधिक संसर्गासमोर येत आहे.

रेटिंग एजन्सी म्हणाले आणि इतर वित्तीय संस्था सायबर गुन्हेगारांसाठी आकर्षक लक्ष्य आहेत कारण त्यांच्याकडे मौल्यवान वैयक्तिक डेटा आहे आणि विशिष्ट आर्थिक किंवा आर्थिक गरजा आणि विभागांची सेवा करण्यात महत्त्वपूर्ण भूमिका बजावते. कमकुवत जोखीम कारभार असलेल्या संस्था कमी तयार असतात आणि म्हणूनच अधिक असुरक्षित असतात

आर्थिक संस्था आपला सायबर जोखीम प्रदर्शन कसे व्यवस्थापित करते आणि नुकसान मर्यादित करण्यासाठी संभाव्य आक्रमणानंतर ती कशी कार्य करेल हे समजून घेणे महत्त्वपूर्ण आहे.

मागील हल्ल्यांपासून आणि रीअल टाइममध्ये सायबर-जोखीम फ्रेमवर्क मजबूत करणे यापासून काही शिकले आहेत. तरीही, हल्ल्यांचे योग्य शोध आणि त्यावर उपचार करण्यास प्राधान्य आहे कारण धमक्यांचे स्वरूप विकसित होत राहील, म्हणाले.

वाढती खर्च आणि अधिक अत्याधुनिक साधनांची आवश्यकता असलेल्या सायबर संरक्षण घटकांच्या सामान्य जोखीम व्यवस्थापन आणि कारभाराच्या चौकटींचा वाढती महत्वाचा भाग बनेल. तथापि, हे बर्‍याच घटकांसाठी सोपे असू शकत नाही, विशेषत: दुर्बल जोखीम-नियंत्रण फ्रेमवर्क आणि सायबर संरक्षणासाठी लागणारे अपुरा बजेट.

वित्तीय संस्थांमध्ये सर्वाधिक सार्वजनिकपणे उपलब्ध सायबर घटना डेटा उल्लंघनाशी संबंधित आहेत. रॅन्समवेअर हल्ल्यांची संख्याही वाढत आहे. तुलनेने मोठ्या वित्तीय संस्था नोंदवलेल्या यशस्वी हल्ल्यांचे सर्वाधिक लक्ष्य असतात.

कोणतीही आर्थिक संस्था सायबर घटनेस हानी पोहोचविण्यापासून प्रतिरक्षित नसते. सायबर सिक्युरिटीमध्ये पुरेशी गुंतवणूक नसलेल्या संस्थांवर वारंवार आणि यशस्वीरित्या हल्ले होऊ शकतात, असेही ते पुढे म्हणाले.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ आमचे या संकल्पनेबद्दलचे संकल्प आणि वचनबद्धता दृढ झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments