Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceAxis Bank OFS retail book of 5.8 mn shares receives just 28%...

Axis Bank OFS retail book of 5.8 mn shares receives just 28% subscription


च्या किरकोळ कोटा ऑफर फॉर सेल (ओएफएस) फक्त २ cent टक्के सदस्यता मिळविण्यात यशस्वी झाली. किरकोळ गुंतवणूकदारांसाठी एकूण 8.8 दशलक्ष शेअर्स राखीव होते, जे २,००,००० पर्यंत गुंतवणूक करतात. तथापि, त्यांनी केवळ 1.66 दशलक्ष शेअर्ससाठी बोली दिली

एक्सचेंज दाखवून. ओएफएसचा सदस्यता रद्द केलेला भाग बिगर किरकोळ गुंतवणूकदारांना देण्यात येईल. एक दिवस आधी, त्यांनी ऑफरवरील समभागांच्या 2.6 पट साठी बोली लावली होती. सर्वाधिक रिटेल बिड 703 रुपयांवर आल्या. समभागांची 1.5 टक्क्यांनी खाली 706 रुपयांवर बंद झाला.

ओएफएसच्या माध्यमातून सरकारने १.95. टक्के हिस्सा विकला युनिट ट्रस्ट ऑफ इंडिया (एसयूयूटीआय) च्या स्पेसिफाइड अंडरटेकिंग ऑफ आयोजित. भागभांडवल विक्रीनंतर खासगी क्षेत्रातील सावकारात सुतीचा हिस्सा 1.5. 1.5 टक्क्यांवर आला आहे.

सरकार शेअर्स सेलच्या माध्यमातून 4,000 कोटींपेक्षा जास्त पैसे उभे करू शकेल. समभाग विक्रीतून वाढलेली रक्कम सरकारच्या २०२१-२२ च्या निर्गुंतवणुकीच्या किट्टीपर्यंत जाईल. चालू आर्थिक वर्षात केंद्राने निर्गुंतवणुकीचे उद्दिष्ट १.illion75 ट्रिलियन रुपये ठेवले आहे.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली आहे. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments