Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceNCLT asks DHFL administrator to place Kapil Wadhawan's offer before CoC

NCLT asks DHFL administrator to place Kapil Wadhawan’s offer before CoC


नॅशनल कंपनी लॉ ट्रिब्यूनल (एनसीएलटी) च्या मुंबई खंडपीठाने बुधवारी वेढलेल्या गहाणखत सावकार दीवान हौसिंगच्या प्रशासकाला जाब विचारला. पतधोरण समिती (सीओसी) च्या आधीचे प्रवर्तक कपिल वाधवन यांची सेटलमेंट ऑफर ठेवण्यासाठी मर्यादित (डीएचएफएल)

न्यायाधिकरणाने सीओला 10 दिवसात बोलावण्याचे व वाधवन यांनी मांडलेल्या प्रस्तावावर विचार करण्यास सांगितले आहे. या प्रकरणी पुढील 31 मे रोजी सुनावणी होईल.

सीएमआय, रिझर्व्ह बँक ऑफ इंडिया (आरबीआय) आणि कॉम्पिटीशन कमिशन ऑफ इंडियाने (सीसीआय) यापूर्वी पीरामल एंटरप्रायजेसच्या योजनेस मंजुरी दिली आहे. परंतु, यास होकार मिळाला नाही अद्याप. परंतु, या प्रकरणाची सुनावणी यापूर्वीच झाली आहे आणि यासंदर्भात आपला आदेश राखून ठेवला आहे.

पिरामल एंटरप्राइजेस, पिरामल कॅपिटल आणि गृहनिर्माण उपकंपनी (पीसीएचएफएल) ने, 34,२50० कोटींची योजना दिली होती. ओकट्री आणि अदानी ग्रुपच्या शर्यतीतील इतर दोन स्पर्धकांच्या बोलीवर जबरदस्त बहुमताने सीओसीने त्याला मंजुरी दिली.

कपिल वाधवन यांनी त्यास हलवले होते मागील वर्षी नोव्हेंबरमध्ये प्रशासनाने आणि सीओला तत्कालीन व्यवस्थापनाने वेठीस धरलेल्या कंपनीसाठी तयार केलेल्या पॅकेजवर विचार करण्यासाठी प्रशासनाकडून सूचना मागितली होती. त्यांनी दावा केला की ही ऑफर 7 जून 2020 च्या आरबीआयच्या परिपत्रकानुसार होती.

डिसेंबरमध्ये प्रशासकाला लिहिलेल्या पत्रात, वधवन यांनी ors, crore हजार कोटी रुपये आगाऊ भरणा आणि credit-8 वर्षात उर्वरित देय debtण-ते-स्वरुपात देय असलेल्या कर्जदारांना, १,15१ outstanding कोटी रुपये थकबाकी देण्याची ऑफर पुन्हा सांगितली. इक्विटी रूपांतरण

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments