Tuesday, June 15, 2021
HomeEducationHaryana announces summer vacation for schools

Haryana announces summer vacation for schools


हरियाणामधील शाळांना उन्हाळ्याच्या सुरुवातीच्या सुट्टीसाठी निर्देश देण्यात आले आहेत कारण राज्यात कोविड प्रकरणे वाढत आहेत. हरियाणाचे शिक्षणमंत्री कंवर पाल गुर्जर यांनी आज जाहीर केले की राज्यातील सर्व शाळा उद्यापासून – 22 एप्रिल 2021 पासून उन्हाळ्याच्या सुट्ट्या सुरू करतील. 22 एप्रिल ते 31 मे 2021 पर्यंत शाळा उन्हाळ्याच्या सुट्टीला लागतील.

“हरियाणा राज्यातील शाळांमध्ये ग्रीष्म vacationतुची सुट्टी जाहीर करण्यात आली. २२ एप्रिल ते May१ मे या काळात शाळांमध्ये सुट्या असतील. शिक्षक सतत मुलांच्या सुरक्षेसह शाळेत येत असतात, शिक्षकांची सुरक्षा ही देखील आपली जबाबदारी आहे, म्हणूनच उन्हाळ्याच्या सुट्ट्या अगोदरच केल्या गेल्या. #ryanaededucation, “मंत्री म्हणाले.

या महिन्याच्या सुरूवातीस, राज्य सरकारने 8 एप्रिल पर्यंतच्या विद्यार्थ्यांसाठी 30 एप्रिलपर्यंत शाळा बंद ठेवण्याचा निर्णय घेतला होता, परंतु नंतर कोरोनाव्हायरसच्या प्रकरणांमध्ये तीव्र वाढ झाल्यामुळे त्यांना सर्व वर्गांसाठी बंद ठेवण्यात आले.

तथापि, शिक्षक परीक्षेचा निकाल तयार करण्यासाठी शाळांमध्ये जात होते.

“शिक्षक नियमितपणे शाळांमध्ये येत आहेत. मुलांच्या सुरक्षेबरोबरच शिक्षकांची सुरक्षा ही देखील आपली जबाबदारी आहे, त्यामुळे उन्हाळ्याच्या सुट्ट्या आधीच जाहीर करण्यात आल्या आहेत,” असे मंत्री पुढे म्हणाले.

याची सदस्यता घ्या पुदीनाचे वृत्तपत्रे

* वैध ईमेल प्रविष्ट करा

* आमच्या वृत्तपत्राची सदस्यता घेतल्याबद्दल धन्यवाद.

कधीही एक कथा चुकवू नका! मिंटसह संपर्कात रहा आणि माहिती ठेवा.
डाउनलोड करा
आता आमचा अॅप !!Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments