Wednesday, June 23, 2021
HomeEducationAmid Covid-19 surge, Kerala universities postpone exams

Amid Covid-19 surge, Kerala universities postpone exams


तिरुअनंतपुरम: कोविड -१ surge राज्यातील लाटच्या पार्श्वभूमीवर केरळमधील विद्यापीठांतर्फे सोमवारी होणार्‍या सर्व परीक्षा स्थगित करण्यात आल्या आहेत. एपीजे अब्दुल कलाम टेक्निकल युनिव्हर्सिटी, केरळ युनिव्हर्सिटी, कॅलिकट युनिव्हर्सिटी, महात्मा गांधी युनिव्हर्सिटी, कोचीन, कोचीन विज्ञान व तंत्रज्ञान विद्यापीठ (कुसाट), केरळ आरोग्य विज्ञान विद्यापीठ, मल्याळम विद्यापीठ आणि केरळ पशुवैद्यकीय व प्राणी विज्ञान यांचा समावेश आहे. विद्यापीठ.

राज्यपालांनी सर्व ऑफलाइन परीक्षा पुढे ढकलण्याची विनंती कुलगुरूंकडे केली आहे. सध्याच्या अटींच्या आधारे नवीन तारखा देण्याची सूचना राज्यपालांनी केली आहे, असे केरळच्या राज्यपाल कार्यालयाने सांगितले.

रविवारी केरळमध्ये नवीन कोविड -१ cases मध्ये १ -,२77 नवीन मृत्यू आणि २ deaths मृत्यूंचे संसर्ग होण्याचे प्रमाण १२..3 lakh लाखांवर आणि मृतांचा आकडा,, 29 २. वर पोचला आहे. आरटी-पीसीआर चाचण्या घेण्यासाठी राज्यात येणा all्या सर्व स्थानिक प्रवाश्यांना राज्य सरकारच्या निर्देशानुसार हा अहवाल आला आहे.

आतापर्यंत संक्रमित एकूण संख्या 12,39,424 वर पोहोचली आहे. सक्रिय प्रकरणे,,, 68686 वर पोहोचली आहेत तर २ 25 नवीन मृत्यूसह टोल., 29 २ to वर पोचला आहे. एर्नाकुलममध्ये ताज्या रुग्णांची सर्वाधिक नोंद झाली (२,83535), कोझिकोड (२,560०), त्यानंतर थ्रिसूर, कोट्टायम, मलप्पुरम, कन्नूर आणि पलक्कड.

याची सदस्यता घ्या पुदीनाचे वृत्तपत्रे

* वैध ईमेल प्रविष्ट करा

* आमच्या वृत्तपत्राची सदस्यता घेतल्याबद्दल धन्यवाद.

कधीही एक कथा चुकवू नका! मिंटसह संपर्कात रहा आणि माहिती ठेवा.
डाउनलोड करा
आता आमचा अॅप !!Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments