Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceTop headlines: TaMo sees surprise Q4 loss; Canara Bank posts profit in...

Top headlines: TaMo sees surprise Q4 loss; Canara Bank posts profit in Q4


मार्च-तिमाहीतील नुकसान

सेमीकंडक्टरचा तुटवडा आणि पुरवठा खंडित झाल्याने कार निर्मात्याच्या विक्रीला दुखापत होत राहिल्याने लिमिटेडने मंगळवारी संकुचित तिमाही तोटा केला.

जगुआर लँड रोव्हर (जेएलआर) चे मालक असलेल्या टाटा मोटर्सला चौथ्या तिमाहीत 7,605 कोटी रुपयांचे निव्वळ तोटा झाला, त्या तुलनेत मागील वर्षाच्या 9,894 कोटी रुपयांचा तोटा झाला. पुढे वाचा

1,010 कोटी रुपयांचा निव्वळ नफा

मार्च २०२० रोजी संपलेल्या चौथ्या तिमाहीत सार्वजनिक क्षेत्रातील कर्जदार कॅनरा बँकेचा निव्वळ नफा १,०१० कोटी होता, मार्च २०२० रोजी संपलेल्या चौथ्या तिमाहीत Rs,56767 कोटी रुपयांचा तोटा झाला.

वित्तीय वर्ष २०१ in मध्ये निव्वळ नफा २,5577 कोटी होता, जो आर्थिक वर्ष २०१20 मध्ये ,,83 .8 रुपये तोटा होता. पुढे वाचा

केविड यांनी कोविड मृत्यू असलेल्या कुटुंबांसाठी 50,000 रुपयांची घोषणा केली

मुख्यमंत्री कोविड मृत्यू झालेल्या राष्ट्रीय राजधानीतील प्रत्येक कुटूंबाला ,000०,००० रुपये एक्स ग्रॅतिया देण्यात येणार असल्याचे मंगळवारी जाहीर केले.

साथीच्या साथीच्या दुस wave्या लाटात अनेक कुटुंबांनी आपले प्रियजन गमावले असल्याचे सांगून केजरीवाल म्हणाले, “आम्ही ते शून्य भरू शकत नाही, परंतु कमीतकमी एखाद्या सदस्याला गमावलेल्या प्रत्येक कुटुंबाला आम्ही ,000०,००० रुपयांची आर्थिक मदत देऊ. महामारी.” पुढे वाचा

क्रोधाने गुजरातमध्ये विनाशाचा माग सोडला

गुजरातमध्ये किमान सात जण ठार झाले टॉक्ते यांनी राज्यातील काही भागात दगडफेक केली आणि किना along्यावर विनाशाचा मार्ग सोडला, विद्युत खांब व झाडे उखडून टाकली आणि अनेक घरे व रस्ते खराब झाले, अशी माहिती अधिका officials्यांनी मंगळवारी दिली.

चक्रीवादळाच्या वादळामुळे १ 16,००० पेक्षा जास्त घरे खराब झाली आहेत आणि 40०,००० हून अधिक झाडे आणि १,००० हून अधिक दांडे उखडले असल्याचे मुख्यमंत्री विजय रुपाणी यांनी सांगितले. पुढे वाचा

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक





Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments