Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceBank of Baroda mulls hiring digital marketing agencies to strengthen brand

Bank of Baroda mulls hiring digital marketing agencies to strengthen brand


तीन भाड्याने देण्याचा विचार करीत आहे नावीन्यपूर्ण ग्राहकांची पसंतीची पसंती असल्याचे उद्दीष्टाने एजन्सीज आपला ब्रँड बळकट करेल मॉडेल्स.

एकूणच विपणन संस्थांच्या सेवा आवश्यक आहेत रणनीती, डिजिटल इको प्रणालीची प्रभावीता सुधारणे, बँकेच्या आवश्यकतेनुसार कल्पना सुचविणे तसेच डिजिटल जागेत इतरांमध्ये विश्लेषण करणे, असे बँकेने म्हटले आहे.

“बँकेने तीन जणांना एम्पॅनेल करण्याचा प्रस्ताव दिला एजन्सीज आणि या डिजिटल विपणन संस्था विविध माध्यमांद्वारे डिजिटल मार्केटिंग संप्रेषणासाठी जबाबदार असतील, ”असे कर्जदाराने पात्र संस्थांकडून निविदा मागविलेल्या निविदा कागदपत्रात म्हटले आहे.

सर्वात मोठा पीएसयू आहे देशभरात 8,400 पेक्षा जास्त शाखा आणि 12,000 अधिक एटीएम नेटवर्क आहे.

जगभरातील २१ देशांमध्ये उपस्थिती असल्याने बँक ऑफ बडोदा म्हणाले की ती अत्याधुनिक तंत्रज्ञान व नवीन अभिनव क्षेत्रांमध्ये पुढे आहे मॉडेल्स.

हा एक “आयकॉनिक” आणि “खूप विश्वासार्ह” ब्रँड असल्याचे लक्षात घेता बँक ऑफ बडोदाने अलिकडच्या काळात ग्रामीण व शहरी दोन्ही भागातील तरुणांनाच नव्हे तर लोकसंख्येच्या दृष्टीकोनातून अनेक डिजिटल डिझिव्हिगेशन घडवून आणल्या आहेत. भारत.

“अशा नवकल्पना आणि सुधारणांसह, बँक आजच्या काळापासून अनुकूल ब्रँड धारणा विकसित करण्याच्या आपल्या विपणन प्रयत्नांना उत्तेजन देण्याची इच्छा बाळगून आहे, प्रक्रियेत, ग्राहकांच्या गरजा पूर्ण करण्याच्या बाबतीत, त्यांची पसंती निवडण्याचा प्रयत्न करा, “सावकार म्हणाला.

त्या दृष्टीने, आता बँक एक अत्यंत सन्माननीय आणि सुप्रसिद्ध डिजिटल एजन्सी नियुक्त करण्याचा प्रयत्न करीत आहे. बँकेने सांगितले की एजन्सीला किमान किमान years वर्षांचा अनुभव असावा आणि स्टार्ट-अपसाठी किमान अनुभव किमान least वर्षांचा असावा.

इतरांपैकी ही एजन्सी सध्या भारतातील गूगल / फेसबुक भागीदार असावी आणि त्यांचे मुंबईत पूर्ण कार्यालय असले पाहिजे आणि बँकेसाठी एक समर्पित संघ वाटप करावे.

बँक ऑफ बडोदा देखील यूट्यूब, प्रभावक टाय-अप, सामग्री सिंडिकेशन तसेच नवीन वयातील माध्यमांच्या संधींद्वारे डिजिटल स्वरूपात दिसण्याची इच्छा बाळगतो. डिजिटल मार्केटींग फर्मला मोहीम, मोबाइल प्रथम आधारित सामग्री, ब्लॉग – लेख, इन्फोग्राफिक्स, जीआयएफ आणि व्हिडिओद्वारे सामग्री तयार करणे देखील आवश्यक असेल.

बँकेने असे म्हटले आहे की ती एजन्सीला तीन वर्षांच्या कालावधीसाठी नियुक्त करेल जी दोन वर्षांच्या कालावधीसाठी आणखी वाढू शकेल.

इच्छुक संस्था June जून रोजी P पीएमद्वारे बिड सबमिट करू शकतात, असे बँकेने म्हटले आहे की लवकरच ही बोली सुरू होण्याच्या तारखेविषयी माहिती दिली जाईल.

(या अहवालाचे केवळ शीर्षक आणि चित्रे बिझिनेस स्टँडर्ड स्टाफने पुन्हा तयार केल्या असतील; बाकीची सामग्री सिंडिकेटेड फीडमधून स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न केली गेली आहे.)

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments