Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceSBI to sell three NPA accounts next month for recovery of over...

SBI to sell three NPA accounts next month for recovery of over Rs 235 cr


स्टेट बँक ऑफ इंडिया (एसबीआय) मालमत्ता पुनर्निर्माण कंपन्या किंवा इतर वित्तीय संस्थांना पुढील महिन्यात तीन बॅड अकाउंट्सची विक्री करेल आणि 235 कोटी रुपयांपेक्षा जास्त थकबाकी वसूल करेल, अशी विक्री विक्रीच्या सूचनेत नमूद आहे.

नियामक मार्गदर्शक तत्त्वांच्या अनुषंगाने आर्थिक मालमत्तांच्या विक्रीवरील बँकेच्या धोरणाच्या अटीनुसार, एकूण २55..3२ कोटी रुपये वसूल करण्यासाठी हेवी मेटल अँड ट्यूब्स लिमिटेड, खरे आणि तारकुंडे इन्फ्रास्ट्रक्चर प्रायव्हेट लिमिटेड आणि एलिझ इंटरनेशनल लिमिटेड यांना विक्रीसाठी ठेवण्यात आले आहे.

हेवी मेटलची 116.91 कोटी रुपयांची थकबाकी बँकेकडे आहे, खरे आणि तारकुंडे यांचे 99.84 कोटी रुपये आणि एलिझ इंटरनेशनलचे 18.57 कोटी रुपये थकबाकी आहे.

बॅंकेने या एनपीए खात्यांचे राखीव दर अनुक्रमे २..50० कोटी, १ crore कोटी आणि crore कोटी रुपये विक्रीवर निश्चित केले आहेत.

हेवी मेटल आणि ट्यूब्सची ई-लिलाव; खरे आणि तारकुंडे 7 जून रोजी होतील तर एलिझचा सामना 8 जून रोजी होईल.

इच्छुक एआरसी / बँका / एनबीएफसी / एफआय या मालमत्तेची त्वरित परिणाम करून व्याज अभिव्यक्ती सादर केल्यानंतर आणि बँकेसमवेत जाहीर न करण्याच्या कराराची अंमलबजावणी करू शकतात.

अहमदाबादस्थित हेवी मेटल अँड ट्यूब्स स्टेनलेस स्टील ट्यूब व पाईप्सच्या निर्मितीमध्ये गुंतले आहेत तर नागपूरचे खरे आणि तारकुंडे हे रिअल इस्टेट व्यवसायात गुंतले आहेत.

एलिझ इंटरनेशनल ही कोलकातास्थित कपड्यांच्या उत्पादनात गुंतलेली कंपनी आहे.

(या अहवालाचे केवळ शीर्षक आणि चित्रे बिझिनेस स्टँडर्ड स्टाफने पुन्हा तयार केल्या असतील; बाकीची सामग्री सिंडिकेटेड फीडमधून स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न केली गेली आहे.)

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments