Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceG-SAP: Second tranche of bond buying worth Rs 35k cr on May...

G-SAP: Second tranche of bond buying worth Rs 35k cr on May 20, says RBI


रिझर्व्ह बँक ऑफ इंडियाने (आरबीआय) बुधवारी ही खरेदी करणार असल्याचे सांगितले जी-एसएपी प्रोग्रामच्या दुसर्‍या शाखेत 2024 ते 2035 दरम्यान परिपक्व.

20 मे रोजी खरेदी होईल.

May मे रोजी ते म्हणाले होते की ते बाजारपेठेतून ,000 35,००० कोटी रुपयांचे रोखे खरेदी करेल, त्यात सरकारच्या १० वर्षांच्या बेंचमार्कचा समावेश आहे. उत्पादन मऊ करण्यासाठी अधिग्रहण कार्यक्रम (जी-एसएपी)

कोणतीही सुरक्षा निहाय मर्यादा नाही म्हणाले.

स्वतंत्रपणे, द २०२२ ते २०२ between दरम्यान परिपक्व असलेल्या अल्प-मुदतीच्या सिक्युरिटीजचे २०,००० कोटी रूपांतरित / रूपांतरित करण्यात येईल असे ते म्हणाले. 2035 आणि 2061 दरम्यान परिपक्व.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments