Tuesday, June 15, 2021
HomeFinanceIDBI Bank board to consider proposal to raise equity capital on May...

IDBI Bank board to consider proposal to raise equity capital on May 15


च्या बोर्ड वाढवण्याच्या प्रस्तावावर विचार करेल 15 मे रोजी झालेल्या बैठकीत विविध पद्धतींद्वारे.

“बोर्ड बैठक लिमिटेड, शनिवारी, १ May मे, २०२१ रोजी बँकेच्या १th व्या वार्षिक सर्वसाधारण सभेच्या सूचनेच्या मान्यतेच्या प्रस्तावावर विचार करेल ज्यामध्ये एजीएमच्या व्यवसायाच्या वस्तूंपैकी एक खालीलप्रमाणे असेल: (i) सक्षम करणे कंपनी अधिनियम २०१ 2013 च्या कलम 1२ (१) (सी) च्या अटींवरील विशेष ठराव “विविध मोडद्वारे,” बँकेने नियामक फाइलिंगमध्ये म्हटले आहे.

पहिली राज्य संचालित बँक आहे जी निर्गुंतवणुकीस पात्र आहे. May मे रोजी, आर्थिक व्यवहारविषयक कॅबिनेट समितीने (सीसीईए) आयडीबीआय बँक लि. मध्ये व्यवस्थापन नियंत्रण हस्तांतरित करण्याबरोबरच मोक्याच्या निर्गुंतवणुकीस तत्वत: मान्यता दिली.

आयडीबीआय बँकेच्या इक्विटीपैकी per India टक्क्यांहून अधिक भारत सरकार आणि एलआयसीचे मालक आहेत, केंद्राकडे .4 45.. टक्के आणि एलआयसीची .2 .2 .२4 टक्के हिस्सा आहे. एलआयसी सध्या व्यवस्थापन नियंत्रणासह आयडीबीआय बँकेचा प्रवर्तक आहे आणि केंद्र सह-प्रवर्तक आहे.

दुपारी अडीचच्या सुमारास बीएसई वर आयडीबीआय बँकेचे समभाग मागील समभागाच्या तुलनेत १.१18 टक्क्यांनी वाढीसह 38 38..65 रुपयांवर व्यवहार करीत आहेत.

– भारतीय

आरआरबी / स्न / इन

(या अहवालाचे केवळ शीर्षक आणि चित्रे बिझिनेस स्टँडर्ड स्टाफने पुन्हा तयार केल्या असतील; बाकीची सामग्री सिंडिकेटेड फीडमधून स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न केली गेली आहे.)

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments