Wednesday, June 23, 2021
HomeFinanceJose Kattoor named RBI Executive Director with effect from May 4

Jose Kattoor named RBI Executive Director with effect from May 4


सोमवारी म्हटले आहे की याने 04 मे 2021 पासून कार्यकारी संचालक (ईडी) म्हणून जोस जे कट्टूर यांना बढती दिली आहे.

तो मानव संसाधन व्यवस्थापन विभाग, कॉर्पोरेट रणनीती आणि अर्थसंकल्प विभाग आणि राजभाषा विभाग यांची देखभाल करेल.

यापूर्वी, कट्टूर हे कर्नाटकचे प्रादेशिक संचालक होते, ते आरबीआयच्या बेंगळूरु क्षेत्रीय कार्यालयाचे प्रमुख होते.

मुंबईत त्यांच्या शेवटच्या असाइनमेंटमध्ये ते दळणवळणाच्या प्रभारी होते. मध्यवर्ती बँकेबरोबर तीन दशकांच्या कारकिर्दीत कट्टूर यांनी रिझर्व्ह बँकेत संप्रेषण, मानव संसाधन व्यवस्थापन, आर्थिक समावेशन, पर्यवेक्षण, चलन व्यवस्थापन आणि इतर क्षेत्रात काम केले आहे. आरबीआयकडे आता एक मुख्य वित्तीय अधिकारी यांच्यासह 13 कार्यकारी संचालक आहेत.

प्रिय वाचक,

आपल्या आवडीचे आणि देश व जगासाठी व्यापक राजकीय आणि आर्थिक परिणाम घडविणा develop्या घडामोडींवर अद्ययावत माहिती आणि भाष्य करण्यासाठी बिझिनेस स्टँडर्डने नेहमीच प्रयत्न केले आहेत. आमचे ऑफर कसे सुधारता येईल याविषयी आपले प्रोत्साहन आणि निरंतर अभिप्राय यामुळे केवळ या आदर्शांबद्दलचा आमचा संकल्प आणि वचनबद्धता अधिक मजबूत झाली. कोविड -१ of पासून निर्माण झालेल्या या कठीण काळातही आम्ही विश्वासार्ह बातम्या, अधिकृत मते आणि प्रासंगिकतेच्या विशिष्ट मुद्द्यांवरील अस्पष्ट भाष्यांसह आपल्याला माहिती आणि अद्ययावत ठेवण्यासाठी वचनबद्ध राहणे सुरू ठेवतो.
आमच्याकडे मात्र एक विनंती आहे.

(साथीचा रोग) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला च्या आर्थिक परिणाम लढाई म्हणून आम्हाला आपल्या समर्थनाची आणखी आवश्यकता आहे जेणेकरून आम्ही आपल्याला अधिक दर्जेदार सामग्री ऑफर करू शकू. आमच्या सदस्यता मॉडेलने आपल्यापैकी बर्‍याचजणांचा उत्साहवर्धक प्रतिसाद पाहिला आहे, ज्यांनी आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची सदस्यता घेतली आहे. आमच्या ऑनलाइन सामग्रीची अधिक सदस्यता आपल्याला केवळ अधिक चांगली आणि अधिक संबंधित सामग्री ऑफर करण्याचे उद्दीष्ट साध्य करण्यात मदत करू शकते. आम्ही विनामूल्य, निष्पक्ष आणि विश्वासार्ह पत्रकारितेवर विश्वास ठेवतो. अधिक सदस्यतांद्वारे आपले समर्थन आम्हाला वचनबद्ध असलेल्या पत्रकारितेचा अभ्यास करण्यास मदत करू शकते.

समर्थन गुणवत्ता पत्रकारिता आणि बिझिनेस स्टँडर्डची सदस्यता घ्या.

डिजिटल संपादक

Source link

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments